Other Lý do xóa topic ?

Thảo luận trong 'Feedback' bắt đầu bởi pnervn, 28/7/13.

1votes
5/5, 1 vote

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. pnervn

pnervn New Member

Đang tải...
  2. VXF

VXF Be like no other .. Staff Member

Bạn đọc lại quy định rồi hãy thắc mắc nhé:

Hosting - Server - Domain

Thảo luận về Hosting, Server, Domain hỗ trợ XenForo - Không quảng cáo tại đây

Fox Of Dark thích bài này.
  3. babababi

babababi Member

Uhm ! Mình ko tạo topic nhưng hỏi vậy bản đó sẽ phải đặt ở đâu ! Chỉ để hỗ trợ cho thành viên XF thôi mà (hơi quảng cáo chút)

4. Lê Tí

Lê Tí Well-Known Member

nếu share thật lòng thì cứ vào đó mà share, ghét nhất là share mà dẫn link đăng ký qua forum khác

5. babababi

babababi Member

P/s : Ko có ý xích mích :D
    Uhm ! Đúng ! Nhưng share thì phải khai báo tên web của nhà host chứ ! Thì người nào ko biết có thể vào trong topic đó nhờ đăng kí thôi ! Phải có 1 đường link dẫn sang host thì mọi người mới biết đến chứ :D !

6. onemylove

onemylove Member

đăng kí thì phải qua trang đó mới đăng kí đc chứ bạn , ko lẽ đăng kí ngay trên vxf này à , chắc ông admin GATO host khũng mà rẽ sợ ko bán chát đc nên xóa topic ấy mà , quảng cáo thì forum thiếu gì topic quảng cáo , lại lựa vào topic host khũng để xóa , hiểu ý đồ :))

7. Lê Tí

Lê Tí Well-Known Member

chả biết, mình mà share host ở đâu thì comment tại topic đó mình create host luôn chứ chả chơi kiểu dẫn link qua forum khác bắt reg nick rùi mới đăng ký được :)

8. babababi

babababi Member

Bạn ấy dùng mã nguồn mà ! Thì phải tuân theo quy luật hoạt động mã nguồn chứ :) ! Khi nào code đó do bạn ấy tạo mới nói chứ, cái này bạn ấy cũng đâu có muốn :D

9. Lê Tí

Lê Tí Well-Known Member

đọc câu đầu tiên của chủ thớt đi bạn :Hôm nay mình lập 1 topic để share host, nói đúng hơn là share coupon giảm giá
    rồi sẽ hiểu ra vấn đề :3

10. babababi

babababi Member

@@

11. VXF

VXF Be like no other .. Staff Member

Xin lỗi chứ chú em đọc lại toàn bộ lại cái forum này xem có chỗ nào quảng cáo không nhé.

3 cái host cc nhà bạn khủng cái nỗi gì. Đến cái domain n2team đem làm trang chủ để bán host còn reg bằng cc thì quên cái vụ host khủng đi nhé. Chắc hoạt động được 6 tháng 1 năm die xong số phận khách hàng không biết sẽ đi về đâu

H.B.T_Binh, Chấm and Lê Tí like this.
  12. pnervn

pnervn New Member

xin lỗi rsl mình mua bằng paypal của mình. còn trang n2team mình đang chuyển quản lý qua nhà cung cấp khác.
    host mình share dùng whmcs đăng kí tự động tạo host check mail là có info . có gì mà phải dẫn link qua diễn đàn khác đăng kí :))

13. babababi

babababi Member

Thật sự thì mình thấy bạn support tốt !
    Chỉ mong bạn 1 điều là hoạt động ổn định giống BKNS hoặc PA,....... ! Chứ đừng đem lại cho 1 câu "ngậm bùi hòn lạm ngọn" cho khách hàng nhé bạn (xin lỗi vì lời nói hơi có ý xích mích và nặng nề chút)

14. Lightness

Lightness Imma Superman

Vâng bạn :D Nếu mình ngừng dịch vụ thì sẽ hoàn tiền lại cho khách hàng theo số thời gian chưa sử dụng.
    Thôi close topic lại dùm mình nhé :)
    P.s: Alucar: Đừng nhìn bề ngoài mà đánh giá người khác :)

comments powered by Disqus
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.