Ý tưởng khác Hướng dẫn tích hợp công cụ đính kèm miễn phí 300Mb vào bộ soạn thảo Xenforo

Thảo luận trong 'Xenforo Ideas' bắt đầu bởi nguyensonca, 22/11/12.

1votes
5/5, 1 vote

1. okok

okok Member

Anh thích chú rồi đấy... Mày về đội của anh nào.
    Chú đọc lại cái bình luận của anh đi rồi nói nhé, anh ko biết anh mới hỏi..Chứ anh biết rồi anh hỏi làm gì,

2. Lightness

Lightness Imma Superman

Người ta ko biết thì người ta nói ko biết, topic này có phải của bác đó đâu :| Ng ta ko biết cũng chửi ng ta là sao :| Ai là trẻ trâu ?

3. okok

okok Member

Bạn biết không chỉ cho mình với

Attachment của Xenforo mình tăng dung lượng lên 300MB mà up 56Mb lên vẫn ko đc,bạn giúp mình với

4. Bvn.vn

Bvn.vn Active Member

Bác xem cái kiểu nói chuyện của nó đi, nó nói người ta giúp nó lỗi, nói là giới hạn 300MB mà file 56MB không upload được, e hỏi lại nó lớn hơn 300MB có upload đc ko, 2 lỗi này nó khác nhau, nó nói câu ngang xương "chịu ai mà biết" vậy có phải nó cố tình lên làm rác vxf này không? Lỗi là lỗi web nó, hỏi nó để chỉ cho nó mà nó nói cái kiểu như mình cần nó lắm, ngày tết vào chém gió với anh em cho vui, gặp đúng loại này hơi vãi.

Riêng mày chắc ở phương trời xa tít mới dám len tiếng, tao ko thách thức nhưng nếu nằm trong Lâm Đồng tao mang chiếu quỳ lạy ngay và luôn.

5. Lightness

Lightness Imma Superman

Vào host xem php.ini xem upload_max_filesize là bao nhiêu nhé :D

6. Lightness

Lightness Imma Superman

Đó chỉ là dòng chữ bạn kia type ra thôi, khác lời nói rất nhiều. 1 điều nhịn 9 điều lành, Tết rồi bỏ qua hết đi :)

7. okok

okok Member

@Lightness Làm theo như bạn nói rồi mà ko dc

comments powered by Disqus