Hỏi admin? - Hay ban quản trị diễn đàn vietxf.org

Thảo luận trong 'Feedback' bắt đầu bởi Xavier, 3/7/12.

1votes
5/5, 1 vote

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Xavier

Xavier Well-Known Member

Thực sự mình có 1 vài câu hỏi đặt ra cho ban quản trị diễn đàn. Diễn đàn này được lập ra nhằm mục đích cũng hỗ trợ nhau phát triển điều này rất tốt với mọi người. Nhưng mình thấy có đôi chút cá nhân hóa được thành lập ở đây
    Chắc hẳn các bạn còn nhớ cái topic này
    http://vietxf.org/threads/thong-bao-tuyen-mod-smod-cho-vietxf-lan-1.4/
    Đây là topic được lập từ rất lâu nhưng hình như nó được lập ra để tượng trưng thôi thì phải, bởi vì cho đến hiện tại thì chưa ai được làm Mod cả (các Mod hiện tại thì toàn là con cháu Admin - nói 1 cách hài hước như thế), và quyền lợi đi kèm theo nó hình như cũng không được áp dụng
    Cái thứ 2 là mình xin góp ý chút: đó là cần có một số quyền lợi cho những thành viên nào tích cực trong diễn đàn - nếu có thể thì sẽ tạo 1 group riêng, mình nghĩ rằng điều này là không khó đối với diễn đàn mình.

binkute thích bài này.
    Đang tải...
  2. VXF

VXF Be like no other .. Staff Member

1. Vậy bạn cũng là con cháu của Admin à (bạn cũng đang là mod đó)
    2. Thử hỏi các bạn đăng ký ở topic kia có ai hoạt động hay không hay chỉ đăng ký để lấy cái danh sau đó lặn mất tăm
    3. Mod hiện tại hỗ trợ các bạn chưa nhiệt tình sao ? Chưa đủ đáp ứng nhu cầu hỏi đáp của các bạn sao ? Logi, vip_prince .. chưa hỗ trợ các bạn hết mình sao ?
    4. Group riêng của bạn ở đây để làm gì ? Và có cần thiết không ?
    5. Về phần hỗ trợ thành viên tích cực. Chẳng nhẽ mình chưa hỗ trợ, chưa cho bạn thêm quyền lợi sao ? Hosting bạn đang sử dụng cũng đang được hỗ trợ đó. Tài khoản xenforo của bạn cũng đang được hỗ trợ đó........

3. Xavier

Xavier Well-Known Member

đúng tài khoản mình hỗ trợ là do mình đăng ký Vietxf leecher - và cái đó thì chắc chắn là phải hỗ trợ, nhưng bạn nói như thế thì mình không còn gì để nói nữa

4. VXF

VXF Be like no other .. Staff Member

Thử hỏi bạn, những cái hỗ trợ kia ở đâu mà có. Dựa vào kinh phí ở đâu để có được hỗ trợ đấy khi mà VietXF hoàn toàn phi lợi nhuận ?

5. maianhden

maianhden Active Member

:)) ông này được voi đòi hai bà trưng à :D

Mình hỗ trợ mọi người ko cần gì cả bởi vì mình có đam mê vs Xenforo, mình sẵn sàng giúp đỡ mọi người với tất cả kiến thức mà mình có. Mình vào Vietxf mỗi khi mình online. Như một thói quen

Và một điều quan trọng. Mình đã được Anh Alucar giúp đỡ mình rất nhiều, (ở đây giúp ko phải về vật chất nhé) từ khi mình chưa biết gì về web, forum ... . Cho dù anh rất bận (anh Alucar là giám đốc công ty cổ phần HKDA Việt Nam) nhưng khi rảnh rỗi a vẫn giúp mình tận tình mà chẳng đòi hỏi gì ở mình cả.

Một lần nữa rất cảm ơn anh.

fruto.vn and thanhthai like this.
  6. Xavier

Xavier Well-Known Member

mình không đòi hỏi gì cả..mình cũng như bạn cũng mới bắt đầu học và đam mê lập trình, có thể nói vietxf.org như một forum của mình mà mình đang cố gắng phát triển nó, mình đưa ra những lời đó để xây dựng thêm cho diễn đàn.

comments powered by Disqus
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.