Giao Diện mobile xenforo bị lỗi

Thảo luận trong 'Style & Template Questions' bắt đầu bởi tuank13e, 13/1/15.

1votes
5/5, 1 vote

1. tuank13e

tuank13e New Member

Mình có tải và cài đặt giao diện mobile facebook cho xenforo nhưng khi mình vào bằng trinh duyệt ucweb chưa đăng nhập thì hiện giao diện mobile nhưng đăng nhập rồi thì nó lại chuyển đến giao diện website, còn khi mình dùng trình duyệt firefox cho mobile thì không bị chuyển đến giao diện web mà giữ nguyên giao diện mobile, có cách nào khắc phục khi đăng nhập không bị chuyển đến giao diện mobile không ạ? help me!

Đang tải...
  2. tuank13e

tuank13e New Member

bạn nào giúp mình với :(

3. tuank13e

tuank13e New Member

giúp mình với

4. tuank13e

tuank13e New Member

ai giúp mình với

5. tuank13e

tuank13e New Member

không có ai giúp được mình à

6. blaysku

blaysku Member

Bạn chọn dùng giao diện mặc định ấy chắc bạn chọn giao diện desktop r nên đăg nhập nó chuyển qua gdiện đó.
    Còn firefox thì bạn cài đặt tắt request desktop site hay cái gì đó tương tự đi.

7. tuank13e

tuank13e New Member

bạn có cách nào mà khi đăng nhập thì nó vẫn ở giao diện mobile mà không chuyển qua giao diện website được không ạ?

8. tuank13e

tuank13e New Member

hay do phiên bản của mình bị làm sao?

9. tuank13e

tuank13e New Member

ban nào rành về vụ này giúp mình với
    mình cài đặt giao diện mobile cho xenforo rồi, cũng đã cài automatic mobile style switcher rồi, cũng đã cài id mobile vào switcher rồi, khi vào bằng điện thoại cũng hiện giao diện mobile rồi, nhưng oái ăm là khi đăng nhập nó lại chuyển sang giao diện máy tính

10. tuank13e

tuank13e New Member

ban nào rành về vụ này giúp mình với
    mình cài đặt giao diện mobile cho xenforo rồi, cũng đã cài automatic mobile style switcher rồi, cũng đã cài id mobile vào switcher rồi, khi vào bằng điện thoại cũng hiện giao diện mobile rồi, nhưng oái ăm là khi đăng nhập nó lại chuyển sang giao diện máy tính

11. tuank13e

tuank13e New Member

bạn nào giúp mình với sao của mình lại như thế nhỉ? mình làm đúng như các bước làm ở diễn đàn khác mà nó lại được, còn diễn đàn của mình nó lại không được vậy?

comments powered by Disqus