VPS Cách xác nhận tài khoản hay verify tài khoản vps Digital Ocean

Thảo luận trong 'Hosting - Server - Domain' bắt đầu bởi namlth, 23/11/13.

1votes
5/5, 1 vote

1. namlth

namlth New Member

Hiện tại khi đăng ký VPS digitalocean đang gặp vấn đề xác nhận tài khoản khi đăng ký, bài viết này hướng dẫn các bạn cách xác nhận tài khoản hay Verify tài khoản trên VPS digitalocean.

Để có một tài khoản Vps digitalocean rất đơn giản. Trước hết bạn cần xem bài viết : Hướng dẫn đăng ký và khởi tạo VPS DigitalOcean.
    Chúng ta sẽ sử dụng 2 Coupon mới nhất và còn hoạt động tốt nhất được giảm giá $10 hay 2 tháng sử dụng VPS digitalocean:
    OMGSSD10 cập nhật ngày 18/11/2013
    HAPPYMONDAY10
    DIVEIN10 hết hạn 4/7/2014

Bạn có thể xem thêm hướng dẫn bằng Video :
    Khi chúng ta tạo Dropplet thì digitalocean bắt chúng ta Verify Your Account hay xác nhận tài khoản
    Cách xác nhận tài khoản Digital Ocean khi bị lock (Verify Your Account)

Khi đã cập nhật thông tin thanh toán xong, tài khoản của bạn sẽ bị khóa. Bạn buộc phải xác nhận tài khoản hay verify your account mới có thể tiếp tục sử dụng VPS digitalocean.
    Dưới mục Please Verify chúng ta chọn Fill out the form để tiến hành xác nhận tài khoản. Chúng ta nhập các thông tin cần thiết như hình ảnh bên dưới, khi đã nhập đầy đủ các thông tin cần thiết thì ta bấm Sendđể gửi đi thông tin đăng ký.
    Thông thường sau bước xác nhận đơn giản này là tài khoản của bạn sẽ được xác nhận và có thể sử dụng được bình thường.
    Như vậy chúng ta đã xác nhận tài khoản hay verify your account thành công.

Tuy nhiên
    Nếu đen đủi, bạn có thể bị yêu cầu gửi các thông tin khác như ảnh chụp ID ( chứng minh nhân dân, hộ chiếu, bằng lại xe, …), ảnh chụp thẻ credit/debit mà bạn sử dụng. Bạn là theo yêu cầu của nó là được, thời gian giải quyết có thể nói là rất nhanh nên bạn cũng không phải chờ lâu.
    Lưu ý: digitalocean nghiêm cấm việc tạo 2 tài khoản. Nếu bạn có suy nghĩ này, bạn phải thật cẩn thận trong việc điền các thông tin đăng ký, đồng thời phải đổi IP, xóa cookie thật sạch sẽ khi đăng ký tài khoản mới. Nếu không tài khoản của bạn sẽ bị khóa.

Hy vọng với cách xác nhận tài khoản hay verify your account này sẽ giúp cho bạn đăng ký được VPS digitalocean với 2 coupon giảm giá mình có đưa ra ở trên.

Đang tải...
  2. Mất Tự Do

Mất Tự Do Verified User

Không có CCV sao verify được ta

3. thaithoa

thaithoa New Member

4. Mất Tự Do

Mất Tự Do Verified User

5. namlth

namlth New Member

Bạn nên làm 1 cái visa card, ko mất nhiều thời gian mà chủ động mua được những thứ mình cần. VPS digitalocean tốc độ của ổ SSD thì khỏi nói :)

6. thaithoa

thaithoa New Member

giờ khó xài rồi! ip mình bị nó block luôn! nhờ 1 acc cứ nợ của nó gần 100$ rồi để nó tự khóa acc :D:D:P

7. namlth

namlth New Member

Bác vãi thế, nợ gần 100$ rồi.
    Nể bác thật

8. thaithoa

thaithoa New Member

:D:D nợ gần 100$ là nó ban nick chờ nạp tiền vào k nạp thì thôi

comments powered by Disqus